Thursday, February 29, 2024
HomeEntertainmentStivo Simple Boy addresses management foul

Stivo Simple Boy addresses management foul

Kenyan artiste Stivo Simple Boy has come out to address claims laid by his wife Grace that his management withholds his finances.

The Vijana Tuache Mihadarati hitmaker has trashed the allegations and faulted his wife for pressuring him.

Taking to his Instagram in a video with his manager Vaga Genius he issued an apology and thanked him for not giving up on him ( Stivo Simple Boy)

“Nahisi uchungu Sana kumkosea uyu bwana vita ambazo amepigana nahisi kama sijamfanyia poa Sana na kilichofanyika Ivi majuzi ni pressure kutoka kwa mke wangu na anasingiziwa mengi nakumbuka baba alipo aga dunia wasani wengi hawakushika simu zangu ila alisimama Nami mpaka wakati wa mwisho mpaka alikuja na kumpaa mama pole alitafuta usaidizi pande zote na ni mtuu Ata akiwa na kidogo Ata gawanya Mara mbili na kusema mungu atafungua alisahau mpaka kuwa meneja na kukuwa kama ndugu na kila siku aliniambia mwanaume aombi mwanaume anafanya kazi ili apate kwa ivyo tupambane. Leo nimeketi naye na nkahisi uchungu Sana alipo zungumza ukweli wa mambo na ukweli uyu bwana amefanya mengi ambayo wengi hawawezi kutenda japo hatukua tumefika juu labda jinsi mashabiki wanafikiri sababu Ata maisha yana panda Shuka uyu bwana hakuwai Kata tamaa namii alipambania nafasi yangu kwenye game mpaka naonekana kama Msani… ,” he wrote in part.

Kenyan artiste Stivo Simple Boy and his manager Vaga Genius. PHOTO/Stivo Simple Boy(stevosimpleboy8) Instagram screengrab

Najua alikosa nguvu ya kuzungumza na media na akanitafuta mimi tuzungumuze na kweli uyu bwana hana noma namii na ameitisha mda ili aweze kufikiria naye kutakuwaje Ila undugu usikatishe @vagagenius mengi umechochewa mengi umesingiziwa ila mengi muachie mungu namii nasema pole Sana kwa Hayo… Mengine tutazungumza kama Sisi,” Stivo added.

READ ALSO  Shantel Regrets Greatly For Causing Becky Lots Of Trouble But Becky Forgives Her

Stivo demands bookings

Stivo is prepping for an upcoming that is scheduled for July 8, in Diani.

In a recent post, Simple Boy posted a detailed list of things he requires from people who intend to book him for future shows.

On his Instagram page, Stevo wrote, “Diani mpo tayari tikiti zipo tayari za ndege Ivi mpo tayari kwa siku kubwa 8th July 🔥🔥🔥🔥💯💯💯🕕…. YAHWE LINK KWENYE BIO Ivi tutapambana Sana mungu yupo Ivi dj wangu upo gudi.”

Stivo, wife broke

Grace said that ( Men In Business) MIB who manage his accounts have been holding onto his funds subjecting them to poverty.

Manager wake anampatia stress, yeye anajikondea tu, wakati tulikuwa nae alikuwa ameungaunga tu sasa hivi ni stress ya manager wake, pesa zake na hio account zake. Si yeye ndio anatumia, si yeye ndo anazimanage yani kila kitu manager wake ndio anamanage,” Grace said.

She also stated that Stivo was bankrupt and didn’t even have ten shillings in his Mpesa account.

Sahi ata ukienda kwa simu yake kuangalia balance huwezi hata kuta shilingi kumi peke yake. Yani ata nkimwambia nitumie hata shilingi hamsini anakuambia hana na ukimuuliza pesa zako ziko wapi anasema manager wangu ndio ako nazo,” she explained.

Grace also revealed that even eating in their house was an extreme sport as they frequently went to ben on empty stomachs.

Saa zingine zipo chakula lakini kuna time twakosa saa zingine twapata. Lakini mahali ako sioni kama atasaidika,” she said.

Grace also noted that Stivo’s gentle and timid nature made it hard for him to stand up for himself.

Kuna changamoto ambazo ziko kwa hio nyumba ndo maana kwa sahizi naweza nkasema kitu ya kwanza anapitia mambo magumu na hawezi akasema. Shida yake yeye ni muoga na kijana mpole sana hawezi ongea. Kwangu mimi siwezi nikaona ati bwanangu anahangaika halafu ye ni muoga wa kuongea so lazima niseme tu venye ako,” she said.

She also disclosed that she had no idea that Stivo earned from his YouTube channel.

Sijui kama analipwa ata yeye mwenyewe ukimuuliza venye YouTube inalipa hajui yani shilingi ngapi inalipa. Mambo na pesa yeye jamani kejana mwenyewe mpole hata hajui, yeye bora amepata chakula sawa,” she said naively.

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -
- Advertisment -